டெல்டா வைரஸ் தொடர்பான புதிய அறிக்கை வௌியானது

கொரோனா வைரஸின் புதிய திரிபு டெல்டா குறித்து ஸ்ரீ ஜயவர்தனபுர பல்கலைகழகத்தின் நோயெதிர்ப்பு மற்றும் மூலக்கூறு மருத்தவப்பிரிவால் நடத்தப்பட்ட சோதனைகள் தொடர்பான மற்றொரு அறிக்கை, சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் டாக்டர் அசெலா குணவர்தனவிடம் இன்று கையளிக்கப்பட்டுள்ளது.

நாடு முழுவதும் கொரோனா நோயாளிகளிடமிருந்து எடுக்கப்பட்ட மாதிரிகளை 142 பயோஃபில்ம் முறையில் சோதனை நடத்தி இந்த அறிக்கை வழங்கப்பட்டுள்ளது.

எவ்வாறாயினும், விசாரணை அறிக்கையால் வெளிப்படுத்தப்பட்ட தகவல்கள் குறித்து சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் இன்று பிற்பகல் வரை எந்த அறிக்கையும் வெளியிடவில்லை.

இதற்கிடையில், கொரோனா வைரஸின் புதிய திரிபு டெல்டா வைரஸ் பரிசோதனை தொடர்பான சோதனைகள் பகிரங்கப்படுத்தப்படக்கூடாது என்று சுகாதார துறைகளின் தலைவர்கள் ஸ்ரீ ஜெயவர்தனெபுர பல்கலைக்கழக மருத்துவ பீடத்தின் மருத்துவ குழுக்களுக்கு தகவல் அளித்துள்ளதாக ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *